

Ó wà ní ìkọlù 110 àti 88, irinṣẹ́ yìí yára àti jẹ́ẹ́jẹ́ tó láti mú kí àwọn wáyà náà bàjẹ́ dáadáa. Irú ẹ̀rọ ìkọlù yìí ṣeé ṣàtúnṣe, nítorí náà o lè ṣe àtúnṣe agbára ìkọlù irinṣẹ́ náà ní ìrọ̀rùn gẹ́gẹ́ bí ohun tí iṣẹ́ rẹ nílò.
Ni afikun, irinṣẹ́ náà ní irinṣẹ́ ìkọ́ àti ohun èlò ìdènà tí a kọ́ sínú ọwọ́ náà tààrà, èyí tí ó fún ọ ní ọ̀nà tí ó rọrùn àti tí ó rọrùn láti lo àwọn wáyà àti wáyà. Èyí wúlò ní pàtàkì nígbà tí o bá nílò láti ya àwọn wáyà tí ó lè di ìdènà tàbí yípo kúrò nígbà tí o bá ń lo ọ̀nà.
Ohun mìíràn tó dára nínú irinṣẹ́ yìí ni ibi ìtọ́jú abẹ́ tó rọrùn tí a kọ́ sí ìpẹ̀kun ọwọ́ náà. Èyí á jẹ́ kí o lè kó ọ̀pọ̀lọpọ̀ abẹ́ irinṣẹ́ rẹ pamọ́ síbì kan, èyí tó máa ń jẹ́ kí wọ́n wà ní ìtòlẹ́sẹẹsẹ àti kí wọ́n lè tètè dé. Bákan náà, gbogbo abẹ́ ni a lè yípadà tí a sì lè yí padà, a sì lè fi sínú tàbí kí a yọ wọ́n kúrò nígbà tí ó bá yẹ.
A ṣe abẹ́ ìlò náà fún ìgbà pípẹ́, ó sì ń rí i dájú pé ó lè fara da iṣẹ́ wáyà tó le jùlọ, kí ó sì tún máa ṣiṣẹ́ dáadáa. Ohun èlò náà tún ń gba àwọn abẹ́ ilé iṣẹ́ tó wọ́pọ̀, èyí tó mú kí ó lè ṣiṣẹ́ lórí onírúurú iṣẹ́ wáyà.
Gbogbo awọn abẹ́ ní iṣẹ́ gígé ní ìpẹ̀kun kan àyàfi tí a bá sọ ohun mìíràn. Ẹ̀yà ara yìí ń fúnni ní ọ̀nà tó rọrùn láti gé àwọn wáyà àti àwọn wáyà ní kíákíá bí ó ṣe yẹ nígbà tí a bá ń lo ọ̀nà láìyípadà sí irinṣẹ́ mìíràn.
Ní ṣókí, Ohun èlò Punch Hole 110/88 pẹ̀lú Gígé Waya Nẹ́tíwọ́ọ̀kì fún Cat5, Cat6 Cable jẹ́ ohun pàtàkì fún iṣẹ́ àgbékalẹ̀ okùn iná mànàmáná tàbí nẹ́tíwọ́ọ̀kì. Ọ̀nà ipa rẹ̀, ohun èlò ìkọ́ àti ohun èlò pry, àpẹẹrẹ ergonomic, ibi ìpamọ́ abẹ́, àti àwọn abẹ́ tí a lè yípadà mú kí ó jẹ́ ohun èlò pàtàkì nínú àpò irinṣẹ́ rẹ.
