Fífẹ̀ síi Àwọn Púlọ́gì Ọ̀nà Ìfàsẹ́yìn máa ń dí àwọn ọ̀nà ìfàsẹ́yìn láti dín owó tí a fi ń gbé okùn àti ìtọ́jú sí àwọn iṣẹ́ ìkọ́lé abẹ́ ilẹ̀ tuntun àti iṣẹ́ ojoojúmọ́ kù. Àwọn púlọ́gì wọ̀nyí ń dènà ìṣàn omi àti ìdọ̀tí tó ń ná owó lórí àwọn ọ̀nà ìfàsẹ́yìn àti àwọn ọ̀nà ìfàsẹ́yìn ...
● Àwọn ohun èlò ike tó ní ipa gíga, tí a so pọ̀ mọ́ àwọn gaskets onírọ̀rùn tó lágbára
● Ó lè jẹ́ kí ìbàjẹ́ jẹ́ ohun tó lágbára, ó sì lè ṣiṣẹ́ gẹ́gẹ́ bí èdìdì ìgbà pípẹ́ tàbí ìgbà díẹ̀
● Kò ní omi mọ́, kò sì ní èéfín mọ́
● A fi ẹ̀rọ ìdè okùn ṣe àtìlẹ́yìn rẹ̀ láti jẹ́ kí okùn tí a fà mọ́ àwo ìfúnpọ̀ ẹ̀yìn pulọọgi náà
● A le yọ kuro ati a le tun lo
| Iwọn | Ọpa OD (mm) | Ìdìdì (mm) |
| DW-EDP32 | 32 | 25.5-29 |
| DW-EDP40 | 40 | 29-38 |
| DW-EDP50 | 50 | 37.5-46.5 |