Ohun èlò ìfisí HUAWEI DXD-2

Àpèjúwe Kúkúrú:

Ohun èlò ìfiranṣẹ́ HUAWEI DXD-2 jẹ́ ohun èlò pàtàkì fún ẹnikẹ́ni tí ó bá ń ṣiṣẹ́ pẹ̀lú àwọn ẹ̀rọ Huawei terminal Tool. A fi ohun èlò ABS ṣe é fún agbára rẹ̀ àti agbára rẹ̀ láti kojú iná, ó sì lè kojú àwọn ipò iṣẹ́ tó le jùlọ.


  • Àwòṣe:DW-8027B
  • Àlàyé Ọjà

    Àwọn àmì ọjà

    A ṣe àgbékalẹ̀ irinṣẹ́ náà nípa lílo ìmọ̀ ẹ̀rọ IDC (Ìsopọ̀ Ìyípadà Ìdènà Ìdènà Ìdènà) ó sì ní ohun èlò ìgé wáyà, èyí tí ó mú kí ó dára fún fífi àwọn wáyà sínú àti yọ kúrò nínú àwọn ibi ìsopọ̀ ti àwọn block terminal. Ní àfikún, iṣẹ́ gígé wáyà aládàáni ti irinṣẹ́ náà le gé àwọn ìpẹ̀kun wáyà tí ó wọ́pọ̀ láìfọwọ́sí nígbà tí a bá ti dá àwọn wáyà náà dúró. Pẹ̀lú àwọn ìkọ́ tí a tún fi kún un láti yọ àwọn wáyà kúrò ní ọ̀nà ìṣẹ̀dá, HUAWEI DXD-2 Insertion Tool kìí ṣe pé ó ṣeé ṣe nìkan, ó sì yẹ ṣùgbọ́n ó tún rọrùn láti lò pẹ̀lú. Ní gbogbogbòò, HUAWEI DXD-2 Insertion Tool ni a ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ lọ́nà àrà ọ̀tọ̀ láti jẹ́ kí ṣíṣiṣẹ́ pẹ̀lú Huawei Terminal Module Block rọrùn àti rọrùn. Àwọn olùlò lè retí láti fi àkókò àti ìsapá pamọ́ nígbà tí wọ́n ń rí i dájú pé ààbò àti dídára iṣẹ́ wọn wà ní àkókò kan náà.

    0151 07


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa