Olùdánwò Okùn Nẹ́tíwọ́ọ̀kì Àkọ́kọ́ RJ45 àti BNC

Àpèjúwe Kúkúrú:

A ṣe àgbékalẹ̀ rẹ̀ àti fún àwọn olùfi sori ẹ̀rọ kéébù àti àwọn ògbóǹtarìgì nẹ́tíwọ́ọ̀kì, ohun èlò ìdánwò kan wà tí ó bá àwọn ohun tí o fẹ́ mu. Láti iṣẹ́ ìṣàfihàn wáyà ti ohun èlò ìdánwò LAN títí dé ohun èlò ìdánwò coaxial, yan àwòṣe tí ó ní àwọn ohun èlò tí ó bá àìní rẹ mu jùlọ.


  • Àwòṣe:DW-528
  • Àlàyé Ọjà

    Àwọn àmì ọjà

    ● Ìbáṣepọ̀: RJ45/BNC
    ● Ṣàyẹ̀wò ìtẹ̀síwájú okùn náà, ṣíṣí, kúrú, kọjá, miswire, yíyípadà àti ààbò/okùn ilẹ̀.: RÁÁKÌ
    ● Ṣàyẹ̀wò ìtẹ̀síwájú okùn náà, ṣíṣí, kúrú àti ìdènà.: BẸ́Ẹ̀NI
    ● Batiri kekere: BẸ́Ẹ̀NI
    ● Idanwo latọna jijin: BẸ́Ẹ̀NI
    ● Idanwo PoE: Rárá

    01

    51

    06

    07

    100


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa