Aṣọ ìdènà okùn yíká fún àwọn okùn oníwọ̀n ìbú tí ó kéré jùlọ 4.5-29mm

Àpèjúwe Kúkúrú:

A ṣe é fún yíyọ àwọn ohun èlò jaketi PVC, rọ́bà, PE àti àwọn ohun èlò jaketi mìíràn kíákíá, ó sì ń ṣiṣẹ́ dáadáa lórí àwọn okùn yíká pẹ̀lú ìwọ̀n ìlà tí ó wà láti 0.18″ sí 1.14″ (4.5-29 mm). Èyí jẹ́ Ohun èlò Ìgbésẹ̀ Mẹ́ta, tí a ń gé ní gígùn fún yíyọ ìparí, yíyípo fún yíyọ ìparí àti gígé àárín, àti yíyípo fún yíyọ jaketi. Ohun èlò tí ó rọrùn tí ó rọrùn láti lò tí àwọn oníbàárà rẹ yóò fẹ́ràn.


  • Àwòṣe:DW-114
  • Àlàyé Ọjà

    Àwọn àmì ọjà


    Abẹ́ tí a lè rọ́pò náà jẹ́ èyí tí a fi orísun omi kún, tí a lè ṣàtúnṣe fún onírúurú ìwọ̀n okùn, ó ń fúnni ní ìyípo abẹ́ tí ó tó ìwọ̀n 90, a sì ṣe é fún ìgbà pípẹ́.

    ÀWÒṢE GÍGÍ ÌWỌ̀N Wíwọlé sí okùn Ìwọ̀n Ìwọ̀n Okùn Ìta Ìwọ̀n Ìta Okùn Tó Pọ̀ Jùlọ Irú okùn IRÚ GÍGÍ
    DW-114 5.43″ (138 mm) 93g Àárín-Ìgbà

    Òpin

    0.18″ (4.5 mm) 1.14″ (29 mm) Jakẹti, Pínpín Yika Rádíálì

    Ayípo

    Ọ̀nà gígùn

     


    01 51


  • Ti tẹlẹ:
  • Itele:

  • Kọ ifiranṣẹ rẹ si ibi ki o fi ranṣẹ si wa